|
โครงการอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับกฎหมายทั่วไปบูรณาการร่วมกับโครงการอบรมประชาธิปไตยรวมใจสมานฉันท์ สร้างสรรค์สามัคคี |
![](images/982371552.JPG) |
03-03-64 ที่ ห้องประชุมบัวชมพูพิลาส เทศบาลตำบลวาปีปทุม นางอรอนงค์ รังวิเศษ ปลัดเทศบาล ประธานในพิธีเปิดอบรมโครงการให้ความรู้เกี่ยวกับกฎหมายทั่วไป บูรณาการร่วมกับ โครงการอบรมประชาธิปไตยรวมใจสมานฉันท์ สร้างสรรค์สามัคคี โดยมีวิทยากรชำนาญการ มาให้ความรู้ แก่ ประชาชนในเขตเทศบาล หัวข้อ พลเมืองดี วิถีประชาธิปไตย และ ความรู้ทางกฎหมายทั่วไปที่ประชาชนควรรู้ รวมถึงการตอบข้อซักถามปัญหา ในครั้งนี้
|
|
|
|